Toyota Long Phước
  • TOYOTA HIROSHIMA LONG PHƯỚC - HT
    Địa chỉ : 1792 đường Nguyễn Duy Trinh, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức, TP. HCM
  • 0937 66 00 88

    Tư vấn 24/24

Bảng Giá Xe Toyota Mới

Bảng giá xe Ô tô Toyota 2024 mới nhất – Giá xe Toyota 4 chỗ, 5 chỗ, 7 chỗ, 8 chỗ, Xe Toyota Sedan, Hatchback, SUV, MPV, Bán tải Toyota. Khuyến mãi, trả góp.

Bảng giá xe ô tô Toyota mới nhất (triệu đồng)
Mẫu xePhiên bảnGiá niêm yếtGiá lăn bánh tạm tính
Hà NộiTP.HCMCác tỉnh
Toyota WigoWigo E360425418399
Wigo G405475467448
Toyota RaizeRaize 1.0L Turbo488568559540
Toyota ViosVios 1.5E MT458535526507
Vios 1.5E CVT488568559540
Vios 1.5G CVT545632621602
Toyota YarisYaris 1.5G CVT684788774774
Toyota Yaris Cross
Yaris Cross Xăng650750737718
Yaris Cross Hybrid765879863844
Toyota Corolla AltisCorolla Altis 1.8G725834819800
Corolla Altis 1.8V780895880861
Corolla Altis 1.8HEV870996979960
Toyota CamryCamry 2.0G1.1051.2591.2371.218
Camry 2.0Q1.2201.3881.3641.345
Camry 2.5Q1.4051.5951.5671.548
Camry 2.5HV1.4951.6961.6661.647
Toyota Corolla CrossCorolla Cross V820940924905
Corolla Cross HEV9051.0351.017998
Toyota Avanza PremioAvanza Premio MT558647636617
Avanza Premio CVT598692680661
Toyota Veloz CrossVeloz Cross CVT638737724705
Veloz Cross CVT Top660761748729
Toyota Innova
Innova 2.0E755868853834
Innova 2.0G870997979960
Innova 2.0 Venturer8851.013996977
Innova 2.0V9951.1371.1171.098
Innova Cross Xăng 8 chỗ810929913894
Innova Cross Hybrid 7 chỗ9901.1311.1111.092
Toyota FortunerFortuner 2.4MT 4×21.0261.1711.1511.132
Fortuner 2.4AT 4×2 (CKD)1.0551.2041.1831.164
Fortuner Legender 2.4AT 4×2 (CKD)1.1851.3491.3261.307
Fortuner 2.7 AT 4×21.1651.3271.3041.285
Fortuner 2.7AT 4×41.2501.4221.3971.378
Fortuner 2.8AT 4×41.4341.6281.6001.581
Fortuner Legender 2.8AT 4×4 (CKD)1.3501.5341.5071.488
Toyota Land CruiserLand Cruiser 3004.2864.8234.7374.718
Toyota Land Cruiser PradoPrado VX2.6282.9662.9132.894
Toyota Hilux
Hilux 2.4 4×4 MT668719711711
Hilux 2.4 4×2 AT706760751751
Hilux 2.8 4×4 AT Adventure999107410621062
Toyota Alphard
 
Alphard Xăng4.3704.9174.8294.810
Alphard Hybrid (HEV)4.4755.0344.9454.926

Ghi chú: Giá xe ô tô Toyota tham khảo chưa bao gồm giảm giá, khuyến mãi. Vui lòng liên hệ Hotline đại lý chúng tôi để nhận báo giá xe Toyota tốt nhất.

vios 2024 thumb - Toyota Vios
458.000.000 VND
hilux 2024 thumb - Toyota Hilux
668.000.000 VND
innova cross 2024 thumb - Toyota Innova Cross
810.000.000 VND
veloz 2024 thumb - Toyota Veloz Cross
638.000.000 VND
avanza premio 2024 thumb - Toyota Avanza Premio
558.000.000 VND
corolla cross 2024 thumb - Toyota Corolla Altis
725.000.000 VND
yaris cross 2024 thumb - Toyota Yaris Cross
650.000.000 VND
raize 2024 thumb - Toyota Raize
488.000.000 VND
fortuner 2024 thumb - Toyota Fortuner
1.026.000.000 VND
corolla cross thumb 2024 - Toyota Corolla Cross
820.000.000 VND
camry 2024 thumb - Toyota Camry
1.105.000.000 VND
wigo 2024 thumb - Toyota Wigo
360.000.000 VND
Click là Gọi : 0937 66 00 88